Bayanin Sirri

DATE OF LAST MODIFICATION

Fabrairu 24, 2016

Muna maraba da ku ga Bom-Components® Web Site. Muna samar da wannan Sirri na Sirri don sanar da ku yadda muke amfani da sarrafa bayanin da aka tattara a Bom-Components. Wannan Bayanin Tsare Sirri yana shafi duk wani intanet ko aikace-aikacen hannu wanda ya haɗa da, haɗawa, nassoshi, ko haɗi zuwa wannan Sirri na Sirri ("Yanar Gizo"). Shafin yanar gizon Bom-Components na iya ƙunsar haɗi zuwa wasu shafuka. Bom-Components ba su sarrafa ko ɗaukar nauyin bayanan sirri da aka tattara akan waɗannan shafukan yanar gizo ba kuma Bom-Components da alhakin ƙididdiga ko abubuwan da ke cikin waɗannan shafuka.

1. Bayani da Amfani da Bayanan da muka tara daga gare ku

Bayanan Mutum - A lokacin ziyarar yanar gizo, zamu tambayi abokin ciniki don bayanin lamba (kamar sunan, title, sunan kamfanin, adireshin imel, lambar waya, lambar fax da adiresoshin don aikawa / cajin kuɗi, da bayanin katin bashi, idan an zartar) a matsayin ɓangare na tsarin saye, don zama mai yin amfani da yanar gizon yanar gizo, lokacin da kake buƙatar bayani daga ko gabatar da wata tambaya ga Bom-Components, kuma idan ka kammala duk wani shafin yanar gizon da ake buƙatar irin wannan bayani.

Da zarar ka saya, ka zama mai amfani mai rijista, ko neman bayanin daga Bom-Components, sunanka, lakabi, sunan kamfani, aikawa / adireshin imel, lambar waya, adireshin imel, lambar fax, kudi da katin bashi, da sauran bayanai za a haɗa a cikin fayil ɗin mu na abokin ciniki.

Amfani da Bayani - Muna amfani da wannan bayanin don cika umarninka kuma in ba haka ba samar da samfur da kuma ayyuka da ka buƙaci, da kuma tallafi ga waɗannan samfurori da ayyuka. Ƙila mu yi amfani da bayanin abokin ciniki don aika muku bayani da talla game da Bom-Components da samfurori da kuma ayyuka. Alal misali, Bom-Components na iya amfani da adireshin imel ɗinka don aika kayan kasuwancin Bom-Components don kiyaye ku a kan samfurori da ayyukanmu na yanzu. Ana iya amfani da adiresoshin email don sadarwa game da sha'awa a gare ku game da Bom-Components. Wannan ya haɗa da Bayanin Shiping / Tracking, Rukunin Shafin Farko, Sabunta Sabuntawa ko wasu Imel na talla na Bom-Components. Wannan ya haɗa da Bayanin Shiping / Tracking, Rukunin Shafin Farko, Sabunta Sabuntawa ko wasu Imel na talla na Bom-Components. "Mun kuma tanadar da hakkin, amma ba wajibi ba, don tuntuɓarku game da canje-canje ga wannan Sirri na Sirri da kuma sauran al'amurran da suka dace da Yanar Gizo.

2. Bayani Tattara ta atomatik

Idan ka ziyarci Yanar Gizo, za mu tattara wasu bayanai ta atomatik. Ta tattara wannan bayanin mun sami fahimtar bukatun da zaɓinku, abin da samfurori da kuma ayyuka waɗanda za mu iya ci gaba don saduwa da waɗannan bukatun da kuma abubuwan da muke so, da kuma yadda shafin yanar gizon Bom-Components ke aiki. Wasu daga cikin bayanan da muke tattarawa ta atomatik suna da muhimmanci don aiki mai kyau na Yanar Gizo, kamar kukis kamar yadda aka bayyana a kasa. Muna bi da bayanin da kukis da sauran fasahar da aka tattara ta su ne na sirri. Duk da haka, har zuwa adireshin Intanit na IP (IP) ko masu kama da irin wannan lamari ne ana la'akari da bayanan sirri ta hanyar dokar gida, muna kuma bi da waɗannan maƙasudin bayani azaman mutum. Hakazalika, har zuwa bayanin da ba na sirri ba ne tare da bayanan sirri, muna bi da bayanin haɗakarwa azaman bayanin sirri don dalilan wannan Sirri na Sirri.

Lissafi, Abubuwan da aka haɗa, da Buttons - Bom-Components na iya kula da yadda kake hulɗa tare da haɗi a fadin ayyukanmu, haɗe da sanarwar imel ɗinmu. Muna yin wannan don taimakawa inganta ayyukanmu, samar da bayanai da tallace-tallace, da kuma iya nazarin yawan kididdigar ƙididdiga irin su sau nawa da aka danna wani maɓalli na musamman. Shafin yanar gizon yana iya ƙunshe da haɗi zuwa wasu shafukan intanet, abubuwan da aka saka a shafin yanar gizon da ke fitowa ko dangantaka da wasu shafukan intanet da kuma ayyuka, da kuma maɓallin daga wasu shafukan yanar gizo da kuma ayyuka kamar shafukan intanet kamar YouTube, Facebook, Twitter, LinkedIn, da Google+ . Da dama daga cikin waɗannan ɓangarori na uku za su iya amfani da kukis ko wasu na'urori masu tasowa don tattarawa da yin waƙoƙin bayani game da ku a cikin Intanet. Ba mu da alhakin ayyukan tsare sirri ko kuma abubuwan da waɗannan shafukan yanar gizo suke ko ayyukan tattara bayanai. Ya kamata ka duba ka'idodin tsare sirri na waɗannan shafukan yanar gizo a yayin samar da bayanan mutum na iya ganowa ko kuma gano abin da sauran bayanan da suka tara daga masu amfani, ko yayin da suke kan dandamali ko shafin yanar gizon yanar gizo ko dangane da haɗi, maɓalli, ko kuma kafofin watsa labarai.

Bayani daga Kwamfutarka - Bom-Components na iya kansa, ko ta hanyar masu samar da sabis na ɓangare na uku, tattara bayanai game da kwamfutarka, kamar su mai bincike, tsarin aiki, adireshin IP, ƙasa da wasu bayanan geolocation, kwanan wata da lokacin ziyara, ko kuna amfani da wayar hannu na'ura, shafukan yanar gizo masu bincike, tambayoyin binciken bincike da kuka yi amfani da su zuwa Yanar Gizo, shafukan yanar gizon da kuke ziyarta da kuma ayyukanku a kan shafin yanar gizon kamar hotuna, bidiyo, ko wasu kafofin watsa labaru da kuka duba, da yawan lokacin da aka kashe a shafukan yanar gizo, da kuma yawan shafukan da aka ziyarta. Za'a iya tattara wasu daga cikin wannan bayani ta amfani da kukis, kamar yadda aka kara bayyana a kasa. Ana amfani da wannan bayanin don dalilai da yawa don inganta Yanar Gizo da kuma abubuwan da ke ciki, ciki har da ba tare da iyakancewa don tattara yawan bayanai na al'umma ba, gano hanyoyin da kididdiga, taimakon magance matsalar tareda uwar garkenmu, da kuma gudanar da Yanar Gizo da kuma abubuwan da ke ciki. Bom-Components iya tattara da raba bayanin tsakanin shafuka na Yanar Gizo don aiki mai kyau na Yanar Gizo, da kuma ƙwarewa. Bom-Components iya amfani da wannan bayanin don samar maka da bayanan da tallan game da samfuranmu da ayyukanmu.

Cookies - Yanar Gizo na iya amfani da "kukis" don samar da bayanai a kwamfutarka. Kukis wasu nau'o'in bayanan da shafin yanar gizon zai iya aika zuwa burauzarka, wanda za'a iya adana a kwamfutarka ko na'urar. Bom-Components na iya amfani da duka taro da kukis na gaba a kanmu ko ta hanyar masu samar da sabis na ɓangare na uku kamar yadda aka bayyana a kasa. Kukis na iya adana abubuwan da kake so yayin da kake cikin yanar gizo, kamar ƙyale shiga shiga cikin shafukan da ke buƙatar shiga, da kuma Bom-Components na iya amfani da su don samar maka da bayanan da aka tsara da kuma ƙira yayin da kake amfani da ayyukan yanar gizon. Cookies taimaka Bom-Components, a tsakanin sauran abubuwa, don ƙayyade wuraren da Yanar Gizo suke da karfinta ta hanyar sa ido zuwa wuraren, wanda zai iya ba da damar Bom-Components ko masu samar da ɓangare na uku don samar maka da bayanan da aka yi niyya ko talla game da Bom-Components kayayyakin da ayyuka. Ta hanyar gyaggyara abubuwan da ake buƙatar ka, za ka iya samun zabi don karɓar kukis, don sanar da kai lokacin da aka aika kuki, ko kuma ka ƙi kukis. Kuskuren ko ƙuntata kukis ta mai bincike naka na iya ƙuntata ikonka don amfani da Yanar Gizo.

Masu bada sabis na Ƙungiyar Na uku - Bom-Components na iya amfani da ayyuka daban-daban na ɓangare na uku don taimakawa wajen samar da ayyukanmu, don taimaka mana mu fahimci amfani da ayyukanmu, samar da bayanai da kuma samar da talla game da Yanar Gizo da samfuranmu da kuma ayyuka. Masu samar da sabis na ɓangare na uku sun haɗa da, amma ba'a iyakance ga sabis na nazarin yanar gizo na ɓangare na uku da kuma wasu dandamali na dandalin kafofin watsa labarun na uku kamar YouTube, Facebook, Twitter, LinkedIn, da Google+. Wadannan masu samar da sabis na ɓangare na uku zasu iya tattarawa, adanawa, kuma raba bayani yayin da wasu tsare-tsaren tsare sirri na waɗannan ɓangarorin suka kara bayyana.

Bom-Components na iya amfani da ayyuka ta hanyar kamfanoni irin su Google da Facebook don ƙulla tallace-tallace zuwa gare ku dangane da amfani da Yanar Gizo ɗinka, kamar su nuna talla don Yanar Gizo, samfurori, da kuma ayyuka a kan wasu shafukan yanar gizo da kuke ziyarta bisa ga ayyukanku a kan Yanar Gizo a baya. Google na iya amfani da bayanan da aka tattara don yin waƙa da nazarin amfani da Yanar Gizo, don shirya rahotanni game da ayyukansa kuma ya raba su tare da sauran ayyukan Google. Google na iya amfani da bayanan da aka tara don haɓakawa da keɓance tallan tallan tallan kansa. Kuna iya duba manufofin tsare sirrin Google a nan: www.google.com/intl/en/policies/privacy, tare da ƙarin bayani a nan: www.google.com/policies/privacy/partners (ciki har da bayani game da yadda za a sarrafa yadda aka raba rahotannin ta hanyar Saitunan Adireshinka) kuma a nan: support.google.com/analytics/answer/6004245?hl=en. Kuna iya fita daga bayanan Google Analytics kamar yadda aka umurce a nan: tools.google.com/dlpage/gaoptout. Facebook ya ba da ƙarin bayani game da bayanin da ya tara da kuma yadda aka yi amfani da shi dangane da talla tare da hanyoyin da za a fita daga tattara da kuma raba bayanin a nan: www.facebook.com/settings?tab=ads.

Shafin yanar gizo - Zamu iya amfani da tashoshin yanar gizon (wanda ake kira gifs guda-pixel), waɗanda suke da haɗin haɗin kai ko fasahohi irin su, a Yanar Gizo kuma lokacin aika maka saƙonni, wasikun labarai, ko imel na talla ko kuma ta yin amfani da masu bada sabis na ɓangare na uku. Shafukan yanar gizo suna ƙyale mu (a) ƙayyade ko ka buɗe, ko aka yi aiki, imel na talla da kuma abin da ke haɗe da ka danna don aika maka da ƙarin sadarwar sadarwa da wasu abubuwan ciki, (b) ba mu damar ƙidaya yawan masu amfani waɗanda suka ziyarci wasu shafukan intanet da kuma samar da ayyuka daidai, da (c) ba mu damar tattara kididdigar ƙididdigar kuma ƙayyade ingancin alamar ta hanyar amfani da tashoshin yanar gizo daga wasu kamfanoni.

3. Bayar da Bayaninka

Bom-Components na iya raba bayanin da muka tara ta hanyar Yanar Gizo, ciki har da bayanan sirri, tare da masu samar da samfurori, misali, don bincike na kasuwa da biyan kuɗi ga ma'aikata.

Lokaci-lokaci, Bom-Components na iya sanya sunayen da adiresoshin adireshin mu na samuwa don ƙirar kamfanonin da suka ba da samfurori da / ko ayyukan da za su yi amfani da ku.

Bom-Components na iya shiga masu bada sabis na ɓangare na uku, masu ba da shawara, da masu kwangila masu zaman kansu don gudanar da ayyuka da samar da ayyuka donmu har da ba tare da iyakancewa na sarrafawa bayanai, tallace-tallace, da masu bada sabis na imel ba. Bom-Components na iya raba bayanin da muka tara ta hanyar Yanar Gizo tare da waɗannan masu samar da sabis don su iya yin ayyuka a gare mu dangane da shafin yanar gizon yanar gizo da Bom-Components.

Idan kana da asusu mai asusu tare da Bom-Components, bashi da tarihin biyan kuɗi za a raba su tare da hukumomin bayar da rahoton bashi.

Bom-Components za su raba bayanin abokan ciniki tare da hukumomin gwamnati idan doka ta buƙata.

Gudanar da Kasuwanci - A yayin da muke shiga cikin haɗuwa, saye, rashin kuɗi, sake tsarawa ko sayarwa dukiyoyi ko canzawa a mallakinmu ko iko, ana iya sayar da bayaninku ko kuma a canza shi a matsayin ɓangare na wannan ma'amala.

4. Sauran Ayyukan Bayanan

Tsaro - Bom-Components daukan samfurori da matakai masu dacewa don kare bayanai, musamman bayanin kudi, wanda aka kawo ta hanyar Yanar Gizo. Bom-Components, duk da haka, ba zai iya ɗaukar alhaki ba kuma ba ya da tabbacin tsaro na duk wani bayani da ka aika akan Intanet, ciki har da yin amfani da Yanar Gizo. Bom-Components site an sanye tare da Secure Sockets Layer (SSL) fasaha. Masu bincike da ke tallafawa fasaha na boye-boye SSL an kira masu bincike masu aminci. Dole ne a yi amfani da umarnin kan layi zuwa Bom-Components daga na'urar mai tsaro. Bincikenka zai shiga yanayin da ya dace lokacin da ka saya.

Samun dama ga Keɓaɓɓen Bayanan don Yin Bita, Editing, da / ko Ana cirewa - Idan kuna so ku tattauna wannan Bayanin Tsare Sirri da kuma bayanin da muke tattarawa, za ku iya tuntube mu a adireshin da aka bayar a cikin wannan Sirri na Sirri.

Yara - Ba a buƙatar shafin yanar gizon don neman bayani ba, tattara ko kula da bayanan mutum daga masu amfani da shekaru 13. Idan kana iyaye ko mai kulawa, tuntuɓe mu idan ka gaskanta bayanin game da yaron ya tattara ta hanyar mu ta yanar gizo Site.

Kada ku bi - A halin yanzu shafin yanar gizon ba ya girmama "kada ku bi" saitunan bincike kan yanar gizo ba kuma ba ya ba ku zarafi don buƙatar kada mu biye da amfani da ayyukanku.

Canje-canje ga wannan Manufar - Za mu sake duba wannan Bayanin Sirri daga lokaci zuwa lokaci. Yawancin halin yanzu na Bayanin Sirri zai mallaki yin amfani da bayananka kuma za a iya samuwa. Da fatan a duba wannan Bayanin Tsare Sirri sau da yawa don canje-canje. Ta hanyar ci gaba da samun dama ko amfani da Yanar Gizo bayan wadannan canje-canjen suka zama masu tasiri, kun yarda da ɗaure da bayanin Sirri na asali da kuma tabbatar da cewa Sha'idar Sirrin da aka yi amfani da shi ya shafi dukan bayanan da Bom-Components ke yi.

Saduwa da mu - Idan kana da tambayoyi game da yin amfani da bayanin, tuntuɓi mu ta amfani da Cibiyar Sadarwa (hanyar da aka samar da siffofin sadarwa tare da Bom-Components), ko ta hanyar tuntubar mu a:

Bom-Components
Waya: 0086-755-83790001
Fax: 0086-755-83957975
Imel: RFQ@Bom-Components.com

Kira ga Bom-Components za'a iya kulawa kuma an rubuta shi don dalilai na asali.
© Baya-Components, Dukkan hakkoki.

DATE OF LAST MODIFICATION

Fabrairu 19, 2016